Kwararrun China Airtac Bfr-4000 Mai Kula da Tacewar iska Mai Kula da Pneumatic Regulator

Takaitaccen Bayani:

AFC2000 Series masu tace iska an ƙera su don aiki tare da bawuloli masu sarrafawa da masu kunnawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muna jaddada haɓakawa da gabatar da sabbin kayayyaki a cikin kasuwa kowace shekara don ƙwararrun China China Airtac Bfr-4000 Mai Kula da Tacewar iska mai Kula da Pneumatic Regulator, Kuna iya samun mafi ƙarancin farashi anan. Hakanan zaku sami ingantattun abubuwa masu inganci da kyawawan ayyuka anan! Don Allah kada ku jira don kama mu!
Muna jaddada haɓakawa da gabatar da sabbin kayayyaki a kasuwa kowace shekara donAirtac Air Filter Regulator, Mai sarrafa Tacewar Airtac, Kyakkyawan inganci da farashi mai kyau sun kawo mana abokan ciniki barga da babban suna. Samar da 'Kyakkyawan Kaya, Kyakkyawan Sabis, Farashin Gasa da Bayarwa Gaggawa', a yanzu muna fatan samun haɗin gwiwa mafi girma tare da abokan cinikin ƙasashen waje bisa fa'idodin juna. Za mu yi aiki da zuciya ɗaya don inganta mafita da ayyukanmu. Mun kuma yi alkawarin yin aiki tare tare da abokan kasuwanci don haɓaka haɗin gwiwarmu zuwa matsayi mafi girma da raba nasara tare. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu da gaske.

Halayen Samfur

AFC2000 Series masu tace iska suna da nauyi, ɗorewa kuma suna iya aiki a cikin ma mafi yawan yanayin sabis da mahalli. Kewayon Airset ya ƙunshi saitin iska guda uku tare da girman tashar jiragen ruwa daban-daban da ƙimar kwarara don dacewa da aikace-aikace daban-daban. Suna raba abubuwan gama gari da yawa kuma an ƙirƙira su don ba da aikin tsawon rai har ma a cikin mahallin maƙiya. Dukkanin ana ba su tare da madaidaicin mai rufaffiyar epoxy kuma suna nuna kwanon ƙarfe, wanda ke da sauƙin cirewa.
Ana amfani da wannan rukunin haɗin don tacewa da daidaita matsi na iska mai matsewa. An yi amfani da shi sosai don fitar da ruwa, abinci, magunguna da sauran aikace-aikacen masana'antu. An kera shi daga aluminium a ko'ina kuma yana da manyan hanyoyin kwarara don rage raguwar matsa lamba. Ƙirar diaphragm ɗinta mai jujjuyawa tana ba da damar daidaita daidaitattun gyare-gyare.
1. Tsarin yana da mahimmanci kuma mai sauƙi, wanda ya dace don shigarwa da aikace-aikace.
2. Matsakaicin matsi na kulle kai na iya hana motsi mara kyau na matsa lamba ta hanyar tsoma baki na waje.
3. Rashin asarar matsa lamba yana da ƙasa kuma yadda ya dace na rarraba ruwa yana da yawa.
4. Ana iya lura da yawan ɗigon mai kai tsaye ta hanyar duban dome na gaskiya.
5. Baya ga daidaitaccen nau'in, nau'in matsa lamba na zaɓi zaɓi ne (Mafi girman matsa lamba mai daidaitawa shine 0.4MPa).

Ma'aunin Fasaha

Samfura

Saukewa: AFC2000

Saukewa: BFC2000

Saukewa: BFC3000

Saukewa: BFC4000

Ruwa

Iska

Girman tashar jiragen ruwa [Note1]

1/4"

1/4"

3/8"

1/2"

Tace daraja

40 μm ko 5 μm

Kewayon matsin lamba

Semi-auto da lambatu ta atomatik: 0.15 ~ 0.9 MPa (20 ~ 130Psi)
Manualdrain: 0.05 ~ 0.9MPa (7 ~ 130Psi)

Max. matsa lamba

1.0 MPa (145 psi)

Tabbatar da matsa lamba

1.5 MPa (215 psi)

Yanayin zafin jiki

- 5 ~ + 70 ℃ (ba a daskare)

Ƙarfin magudanar ruwa

15 CC

60 CC

Ƙarfin ail tasa

25 CC

90 CC

Mai mai da aka sake tallatawa

lSOVG 32 ko makamancin haka

Nauyi

500 g

700 g

Ƙaddamarwa Tace-Regulator

Saukewa: AFR2000

Saukewa: BFR2000

BFR3000

BFR4000

Mai shafawa

AL2000

BL2000

BL3000

BL4000

Lambar yin oda

samfurin-size

Tsarin ciki

samfurori-girman-1

Girma

samfurori-girman-2

Takaddun shaida


Kara

01 CE-VALVE POSITION MONITOR
02 ATEX-VALVE POSITION MONITOR
03 SIL3-VALVE POSITION NUNATARWA
04 SIL3-EX-HUJJA SONELIOD BAWAL

Bayyanar Masana'antar mu

00

Taron mu

1-01
1-02
1-03
1-04

Kayan Aikin Kula da Ingancin Mu

2-01
2-02
2-03
Muna jaddada haɓakawa da gabatar da sabbin kayayyaki a cikin kasuwa kowace shekara don ƙwararrun China China Airtac Bfr-4000 Mai Kula da Tacewar iska mai Kula da Pneumatic Regulator, Kuna iya samun mafi ƙarancin farashi anan. Hakanan zaku sami ingantattun abubuwa masu inganci da kyawawan ayyuka anan! Don Allah kada ku jira don kama mu!
Kwararrun China China Airtac Bfr-4000 Mai Kula da Fitar Jirgin Sama, Mai Kula da Fitar Jirgin Airtac, Kyakkyawan inganci da farashi mai kyau sun kawo mana abokan ciniki barga da babban suna. Samar da 'Kyakkyawan Kaya, Kyakkyawan Sabis, Farashin Gasa da Bayarwa Gaggawa', a yanzu muna fatan samun haɗin gwiwa mafi girma tare da abokan cinikin ƙasashen waje bisa fa'idodin juna. Za mu yi aiki da zuciya ɗaya don inganta mafita da ayyukanmu. Mun kuma yi alkawarin yin aiki tare tare da abokan kasuwanci don haɓaka haɗin gwiwarmu zuwa matsayi mafi girma da raba nasara tare. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu da gaske.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana