Ingancin Ingancin Na'urar Solenoid na China 4m Series Water Solenoid Valve tare da Tabbacin Fashewa

Takaitaccen Bayani:

KG700-XQG jerin fashewar hujja nada samfuri ne wanda ke canza bawul ɗin solenoid na yau da kullun mara fashewa zuwa bawul ɗin solenoid masu iya fashewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Har ila yau, muna mai da hankali kan haɓaka ayyukan gudanarwa da shirin QC domin mu sami damar ci gaba da fa'ida mai ban sha'awa a cikin masana'antar da ke da fa'ida don Ingantacciyar Inganci ga Bawul ɗin Ruwa na Solenoid na China 4m tare da Fashe Hujja na Coil, idan kuna iya samun kowace tambaya ko kuna son sanya farkon samun tabbata yawanci kar ku jira don kama mu.
Hakanan muna mai da hankali kan haɓaka ayyukan gudanarwa da shirin QC domin mu sami damar ci gaba da fa'ida sosai a cikin gasa mai fafatawa don kasuwanci.fashewar hujja nada, Tabbacin Fashewa Solenoid Coil, Yanzu muna da mafi kyawun samfurori da mafita da ƙwararrun tallace-tallace da ƙungiyar fasaha.Tare da ci gaban kamfaninmu, mun sami damar samar da abokan ciniki mafi kyawun samfurori, goyon bayan fasaha mai kyau, cikakken sabis na tallace-tallace.

Halayen Samfur

1. Solenoid bawul ɗin bawul ɗin bawul ɗin da ke iya fashewa ana kuma kiransa da murfin solenoid bawul ɗin da aka rufe, ko shugaban matukin solenoid mai iya fashewa.
2. Ana amfani da na'ura na solenoid bawul tare da bawul ɗin solenoid, wanda zai iya juyar da bawul ɗin solenoid mara ƙarfi cikin sauƙi a cikin bawul ɗin solenoid mai ƙarfi.
3. Babban fasalin wannan na'urar na'urar solenoid bawul shine cewa ana iya amfani da shi tare da bawul ɗin matukin jirgi na nau'in samfuran solenoid bawul ɗin da ba zai iya fashewa ba a gida da waje, ta yadda bawul ɗin da ba zai iya fashewa ba ya zama bawul ɗin solenoid bawul.
4. An yi nada da ƙarfin lantarki, juriya da kuma kayan aikin danshi. Ba a haifar da tartsatsin wuta kuma ba zai iya ƙonewa a cikin yanayi mai ban tsoro.
5. Yana da halaye na mai kyau juriya na danshi, juriya na danshi, fashewa-hujja da kuma rawar jiki. Ƙaƙƙarfan harsashi mai ƙarfi da fashe-hujja da fakitin juriya sun sa samfurin ya dace da yanayi daban-daban.
6. Ciki da zafi na ciki, wuce gona da iri da kariya sau uku.
7. Tsarin samar da microcomputer da aka sarrafa da kuma cikakken tsarin samar da injin ta atomatik ya sa samfurin ya zama daidai kuma abin dogara.
8. Alamar fashewar fashewa: ExdIICT4 Gb da DIP A21 TA, T4, wanda ya dace da fashewar fashewar huhu da ƙurar ƙura.
9. Ana iya daidaita shi da SMC, PARKER, NORGREN, FESTO, ASCO da sauran samfuran alama.

Ma'aunin Fasaha

Samfura KG700 hujjar fashewar wuta & solenoid coil proof
Kayan Jiki Aluminum gami
Maganin Sama Anodized ko sinadarai mai rufi nickel
Abun rufewa Nitrile roba buna "O" zobe
Girman Orifice (CV) 25 mm ku2(CV = 1.4)
Matsayin shigarwa Haɗin allon NAMUR 24 x 32 ko haɗin bututu
Abun Haɗawa Screw Material 304 bakin karfe
Matsayin kariya IP67
Matsayin tabbatar da fashewa ExdIICT4 GB
Yanayin yanayi -20 ℃ zuwa 80 ℃
Matsin Aiki 1 zu8bar
Matsakaicin aiki Tace (<= 40um) bushe da iska mai mai ko iskar gas mai tsaka tsaki
Samfurin sarrafawa Ikon wutar lantarki guda ɗaya, ko sarrafa wutar lantarki biyu
Rayuwar samfur Fiye da sau miliyan 3.5 (a ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun)
Insulation Grade F Class
Shigar Kebul M20x1.5, 1/2BSPP, ko NPT

Girman Samfur

samfurin-size

Takaddun shaida


Kara

01 CE-VALVE POSITION MONITOR
02 ATEX-VALVE POSITION MONITOR
03 SIL3-VALVE POSITION NUNATARWA
04 SIL3-EX-HUJJA SONELIOD BAWAL

Bayyanar Masana'antar mu

00

Taron mu

1-01
1-02
1-03
1-04

Kayan Aikin Kula da Ingancin Mu

2-01
2-02
2-03
Har ila yau, muna mai da hankali kan haɓaka ayyukan gudanarwa da shirin QC domin mu sami damar ci gaba da fa'ida mai ban sha'awa a cikin masana'antar da ke da fa'ida don Ingantacciyar Inganci ga Bawul ɗin Ruwa na Solenoid na China 4m tare da Fashe Hujja na Coil, idan kuna iya samun kowace tambaya ko kuna son sanya farkon samun tabbata yawanci kar ku jira don kama mu.
Ingancin Inspection ga China Solenoid, Asco Solenoid Valve, Yanzu muna da mafi kyawun samfuran da mafita da ƙwararrun tallace-tallace da ƙungiyar fasaha.Tare da haɓakar kamfaninmu, mun sami damar samar da abokan ciniki mafi kyawun samfuran, tallafin fasaha mai kyau, cikakken sabis na tallace-tallace.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana